ALCANTARA ❤️ สีย้อมผม: 60 VIOLETT วิชาชีพ อัล

.
2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

Thanks
for your vote 👍

X

60 Violett วิชาชีพ อัล
60 Violett วิชาชีพ อัล - ALCANTARA - สีย้อมผม

CONTACT - THE PRICE

ALCANTARA ❤️
สีย้อมผม

เด ครีม สี
Violett 60 มืออาชีพ สีครีม ที่อยู่ใน เจล และสามารถใช้ได้ในช่วงกว้างของสี ทั้งหมด ผสมเข้าด้วยกัน เพื่อนำเสนอ ช่วงที่ ไม่มีที่สิ้นสุด ของเฉดสี ประกอบด้วย เม็ดสี ขนาดเล็ก ที่ ชอบ เจาะ
สี เป็นเส้นใย ผม ที่จะได้รับ ผลที่ส่องแสง และเงา ความเป็นพี่น้องกัน ของส่วนผสม ที่มี เคราติน ผมจะช่วย ในการแก้ไข สี, การบรรลุ ความคุ้มครอง 100% ของ ผมสีขาว และ มีชีวิตยืนยาว รวมถึง น้ำยาปรับผ้านุ่ม และ ชุ่มชื้น ที่ ปกป้องเส้นผมเพื่อให้มั่นใจ ในความดูแลของ โครงสร้าง เส้นผม.
กล่อง : 60 กรัม หลอด

เด Violett 60 วิชาชีพ AL EMOTION
ให้ได้ เส้นหรือ ผลกระทบของการ จินตนาการ ในผมสีเข้ม และ / หรือสี ที่ไม่มี การเปลี่ยนสี ความเข้มของ สี ที่ได้รับเป็นอย่างดี ใน สีผม ธรรมชาติ ทั้ง ใน ผมของคุณ.
กล่อง : 60 กรัม หลอด

AVERAGE MARKET PRICE: € 6.00 (+IVA)

Rate this product:

34 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

Products for hairdressers

X